พรุ่งนี้ วี จะไปถวายภัตตาหารเพลพระคุณเจ้าที่วัดศรีวนาราม ในนามเว็บพลังจิต อนุโมทนาบุญค่ะ (เมนู หมูกระทะ) ทำเองด้วยค่ะ [IMG]
วันนี้ผมได้ไปทำบุญถวายภัตราหารพระภิกษุและถวายปัจจัยค่าน้ำค่าไฟ วัดเกาะปู่เทพ จำให้ได้ตอนหลวงปู่มหาบัวให้พรท่อนสุดท้าย อายุวรรณโน สุขัง พลัง [IMG] สาธุ...สาธุ...สาธุ..รับพรหลวงตาเมื่อไรชื่นใจทุกทีค่ะ