พี่บอ่ยไปโมทนากาทู้นี้ดิ เค้าทำสวยจังอะ ขอเชิญอนุโมทนา ถวายพวงมาลัยคริสตอล + พาน กับสมเด็จองค์ปฐม วัดท่าซุง
วันนี้ปุ๊กก้าเอาหนังสือธรรมะส่งไปบริจาคให้วัดเป็นธรรมทานตามกระทู้ที่ส่งให้เพื่อนๆ ดูทางพีเอ็ม 3 กาทู้ ส่งไปกี่เล่มมะได้นับอะ แต่วันนี้ตอนไปชั่งที่ไปรษณีย์ทั้งหมด 16 กก. ก่าๆ อนุโมทนาบุญร่วมกันนะจ้ะ [IMG]