คนนะ..ไม่ใช่ผีจะให้เที่ยวไปหลอกใครอ่ะ..555+ แล้วอีกอย่างคือ เจงก็เป็นคนลืมง่ายซะด้วย..ขอบอก..ก..ก.. [IMG][IMG][IMG]
อื่ม...ชื่นใจนะ เห็นกำลังใจยามบ่ายหายเหนื่อยแระ เพราะกำลังอ่านพระไตรปิฎก ต้องเร่งอ่านเพื่อจะส่งให้ทันเวลา..ขอบคุณมากจร้า
[IMG] รักษาศิล ภาวนา สมาธิ มีสติ ปัญญาเกิด ประเสริฐผล ไม่ประมาท ประโยชน์ท่าน ประโยชน์ตน ดวงกระมล แจ่มใส ไปนิพพาน "อนุสรณ์ก่อนตาย" สวัสดี วันทำงานค่ะทำงาน ให้มีความสุขตลอดวันนะค่ะ