สวัสดีเช้าวันเสาร์ค่ะ คุณบอย ขอให้มีความสุขกับวันหยุดนะค่ะ วันนี้อุ้มยังทำงานอยู่ แต่เดี๋ยวเย็นๆจะเดินทางเข้ากรุงเทพ คืนนี้จะไปเพชรบูรณ์ค่ะ
สองสามคืนนี้ก่อนนอนพี่แก้วอ่านหนังสือกายคตานุสติที่น้องบอยส่งให้...รูปได้จริงๆธรรมของหลวงตาก็สะใจมากๆเลย
พี่แก้วไม่ได้ไปวัดป่าบ้านตาดงานเปิดสามแดนโลกธาตุค่ะ...ไม่สะดวกบางอย่างแต่โอนเงินทำบุญไปแล้ว เมื่อ 2 วันที่ผ่านมาพี่แก้วดูโทรทัศน์เห็นคณะศิษย์หลวงปู่สังวาลย์จาก จ.ตากไปถวายทองคำ 17 บาท และปัจจัยอีกเท่าไรจำไม่ได้ พี่แก้วอนุโมทนาไปแล้วค่ะ..เห็นสาธุชนทำบุญกับหลวงตาแล้วชื่นใจเสียเหลือเกินค่ะน้องบอย
[IMG] บุญใดที่พี่แก้วทำในวันพระใหญ่นี้ขอผลนั้นเป็นของน้องบอยด้วยและบุญใดที่น้องบอยทำในวันพระใหญ่พี่แก้วขอกราบอนุโมทนาสาธุค่ะ....