ได้ค่ะร้านเปิด ตั้งแต่ 6 โมง แต่ ปิดตอนเที่ยงคืนนะค่ะ เพราะอยู่หน้ามหาลัยนะค่ะ ร้านเปิดเพลงฟังสบายๆค่ะ บรรยากาศดี อาหารอร่อย ( แอบโฆษณาไปในตัว )
สบายดี ค่ะตอนนี้เปิดร้านอาหารอยู่นะค่ะ ว่างๆแวะมานั่งเล่นที่ร้านได้นะค่ะ ร้าน 1819 bar หน้าม.หอการค้าไทย
ขอตัว(กับหัว)ไปนอนก่อนครับ...แล้วคุยกันใหม่ครับ... ...คืนนี้ฝากประเทศไทยและนอร์เวย์ด้วยนะครับ...ขอให้มีความสุขครับ.....555+
[IMG] ......................ที่ดังๆ...ก็ดอนหอยหลอด (ขึ้นทะเบียนมรดกโลกเชียวนะ) [IMG] .........กับวัดหลวงพ่อบ้านแหลม...มีทัวร์จากทั่วโลกมานมัสการหลวงพ่อทุกอาทิตย์ครับ..