สวัสดีค่ะทุกคน... ขอบคุณนะคะที่แวะมาเยี่ยมกัน ทั้งคุณหอวัง ตุ๊ก ปู คุณอิน คุณพอร์ช... ของฝากน่ารัก และงดงามทุกชิ้นเลยค่ะ...
ได้เลยจ้ะปู... ว่างเมื่อไหร่จะแวะเข้าไปดูให้จ้ะ... ขอบคุณนะคะคุณหอวัง... มีดอกไม้สวยๆ (บางครั้งหอมมากซะด้วย) ให้ดูทุกครั้งเลยค่ะที่เข้ามาอ่านข้อความในห้องตัวเอง... ขอบคุณอีกครั้งค่ะ... ^__^
พี่ธรจ๋าช่วยตรวจการบ้านให้ปูด้วยค่ะ ในกระทู้ปกิณกะค่ะว่าโอเคไหม เมื่อกี้แวะไปดูบ้านนัทมาพี่ใช้คำได้ถูกใจมากเลยค่ะ อิอิ^-^
นกแก้ว ใช้แล้วกลิ่นหอมติดตัวทั้งวันเลย ไม่ค่อยละลายในน้ำด้วย ใช้ได้นานมากกกก แต่นางนวลกลิ่นจะนิ่มๆ ....เวลาไปออกค่ายอาสาต้องใช้นกแก้วเท่านั้น.... สมัยก่อนกล่องสบู่พวกนี้ เก็บสะสมเขียนที่อยู่ส่งไปชิงโชคได้นะครับ คุณธร :)