ยังไม่ได้ทานเลยครับ พอดีติดงานยังไม่เสร็จเลยครับ มีคนบอกวันนี้ร้อนมาก เลยเอาไอติมมาฝากก่อนนะครับ [IMG]
ไปดูภาพประทับใจ พระเจ้าอยู่หัวกับพระสุปฎิปันโนค่ะ http://board.palungjit.com/showthrea...59#post1973359
อรุณสวัสดิ์ค่ะ หญิงกับชาวคณะเอาบุญมาฝาก ชมภาพและอนุโมทนาบุญร่วมกันได้เลยค่ะ http://board.palungjit.com/showthrea...165029&page=55