วันนี้อาปา Inner ว่างหรือจ๊ะ...คุยไม่หยุดเลย อิอิ เชื่อไม๊เวลาลมยางอ่อน..โรสจะเครียดหาปั๊มที่บริการเติมลมให้ฟรีเพราะเติมไม่เป็น หรือไม่ก็ยอมทิปเด็ก 20บาทเติมลมให้ อิอิ
ประจำเลยจ้า..เข้าศูนย์ หรือให้ปั๊มเช็คอย่างเดียว เติมลมยางเองยังไม่เป็นเลย ซื้อรถก็ดูจากแคตตาลอก มีคนอื่นดูให้เลือกให้หมด กี่คันกี่คันก็แบบนี้แหละ ... ใช้อย่างเดียว ล้างรถก็ไม่เคย (คนอื่นล้างให้) อิอิ ...ยอมรับว่าโง่เรื่องเดียวในชีวิต คือ เรื่องรถ เห็นมันเป็นเพียงแค่ของใช้ เหมือนทีวี-ตู้เย็น แบบนี้แหละ
เศรษฐกิจไม่ดีก็ต้องใช้รุ่นเล็ก ประหยัดน้ำมัน...เพราะใช้ไม่กี่ปี (4-5ปี หรือบางทีก็ไม่ถึง) ก็เปลี่ยนใหม่อยู่ดี เป็นผู้หญิงต้องใช้ของใหม่ๆ ขี้เกียจดูแลซ่อมรถ ดูไม่เป็น อิอิ
แหม..ไม่เลิกเซ้าซี้ถามอีกเหรอ ไม่ได้มาอบรมไรเลยก็ไม่เชื่อ อยากรู้จริงๆ บอกก็ได้ก็ไม่ใช่ความลับหรอก ก็คราวก่อนเคยบอกจะเปลี่ยนรถใช่ไม๊..พอดีจองรถที่โชว์รูมแถวปทุมไงจ๊ะ...ทีนี้วันนัดเอารถเป็นวันเสาร์แล้วโชว์รูมก็เพิ่งได้รถเสาร์เช้าเลยแต่งไม่เสร็จ โรสเลยได้รถตอนเย็นๆ ..จะขับกลับก็ไม่ได้ ต้องพักที่ asia ใน zeer เพราะขับออกง่ายกว่า (ไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาด้วยเลยต้องไป shopping ใหม่) ... นี่แหละ จบข่าว
[IMG] ฮาได้อีก 555555+ *-* เครดิต : พันทิพ http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7581563/A7581563.html
มาธุระส่วนตัวค่ะ..แต่ขี้เกียจไปบ้านพี่สาว ก็เลยไปพักที่โรงแรม Asia ที่ห้าง zeer เพราะขับรถกลับง่ายหน่อย แหม..อาปาไม่เคยเห็นใครสวยและยิ้มหวานไปกว่า แม่ของลูกสาวอาปาแล้วนี่...เลยไม่เห็นใครสวยอีกเลย อิอิ