สวัสดีวันแห่งความรัก....สุขสันต์วันรักแท้ครับ รักใครก็อย่าลืมรักตัวเอง ไม่ใช่เห็นแก่ตัวนะ แต่เคารพตัวเอง ไม่ทำร้ายตัวเอง ทำตัวเองให้มีสุข ในทางที่ควร เมื่อรักตัวเองได้ ก็รักผู้อื่นได้ด้วยเช่นกันจ้า.... รักกันได้....ไม่ใช่แค่วันนี้ เดือนนี้ รักกันได้ทุกวัน ทุกที่ ไม่จำกัด ความรักที่แท้จริง นั่นคือพรหมวิหารธรรม "รักด้วยใจบริสุทธิ์ " กันทุกคนนะครับ...... "รัก มาก ก็ ทุกข์ มาก ไม่ รัก ไม่ ทุกข์ เลย" "พรหมวิหารธรรม คือ ความรักที่แท้จริง" [IMG]
สวัสดีครับ เคยเป็นลูกจ้างประจำอยู่พักนึงครับผม ตอนนี้อยู่การไฟฟ้าแล้วครับ ขออภัยที่ได้ได้ติดต่อกลับนะครับ
หวัดดีท่านนักรบ จะเป็นนักรักแล้วรึ ว่าแต่ท่านนักรบไม่ไปห้ามทัพระหว่างทวยเทพกะท่านมหาศาสดาองค์ใหม่หน่อยรึครับ นะเอยนะเอย แทน แทน แถ่น อิอิอิ มหาศาสดาคริสต์มิกซ์กะพุทธ(ฟังดูเหมือนน้ำผลไม้เลยนิ)
http://www.gmember.com/player/player/partner/siamzone/index.php?songid=0801671401 คนอกหัก ต้องฟังเพลงอกหักจิ
สวัสดีค่ะ ทุกท่าน หายไปนานเลย งานยุ่งมากค่ะ แต่วันมาฆะบูชาที่ผ่านมาได้ไปทำบุญสร้างพระนอน50เมตรที่จ.พิจิตรและทำบุญกับ ครูบาอาจารย์ที่จ.เพชรบูรณ์ โมทนาบุญมายังทุกท่านด้วยค่ะ