สาธุๆๆๆงับพี่อินเนอร์ สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะงับ ขอให้มีคามสุขมากๆๆ ประสบผลสำเร็จในชีวิต มีแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาในปี 2552 นะงับ
happy new year 2009 มีความสุข สดชื่น ตลอดวัน ตลอดปี ตลอดปัย เจริญยิ่งขึ้นปัยทั้งทางโลกและทางธรรม^-^ [IMG]
เนื่องในวาระดิถี ขึ้นไปใหม่ ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย โปรดจงดลบันดาลให้ เพื่อนกัลยาณมิตร ตลอดจนบุคคลอันเป็นที่รัก ของท่านจงปราศจากทุกข์ โศก โรค ภัยและอันตรายทั้งปวง จงประสบแต่ความสุขความเจริญ ตลอดไป เทอญ
ร้อนเป็นจุดประมาณเท่ากำปั้นครับพี่.....เอามือไปแตะจะรู้สึกร้อนพอดูครับ..... อะครับ...ว่างๆจะลองPMไปถามครับผม.... ...
ยังไม่ได้ไปแสดงความเห็นกระทู้เลยครับพี่......แบบว่ามือยังไม่ถึงขั้นน๊ะครับ... ^ ^....ไปแอบอาบดูมีแต่ระดับสูงๆทั้งนั้น.... ...เดี่ยวจะเริ่มอาบใหม่ครับ.....แต่คงจะเป็นหลังบริจาคเลือดมา....เอ้อพี่ครับ...ว่าแต่ถ้าบริจาคเลือดมาแล้ว..ไปอาบน้ำแข็งมันจะอันตรายป่าว...หรือว่าควรจะอาบให้ครบก่อนค่อยไปบริจาค....ขอคำแนะนำด้วยครับ...ตัดสินใจเองไม่ถูก.... ....แต่มีอยู่วันหนึ่ง....อาบเสร็จปวดบริเวณคิ้วทั้งสองข้างมาก.... ....บ้างครังก็มีอาการฝีเย็บกระตุก....
ยามันหมดก่อนครับพี่ไม่ครบ7วันเลยแต่ลองอาบต่อโดยไม่ได้กินยาเขียว..ไข้มาเยื่อนเลยครับ.... ตรงที่มันร้อนมันอยู่ตรงข้ามกับหน้าอก....ไม่ใช่ตรงกระสันหลังน๊ะครับ...แต่จะอยู่บริเวณข้างกระดูกสันหลัง....อือ....ตรงเส้นเอ้นข้างๆกระดูกสันหลังน๊ะครับ..ทั้งสองฝั่งเลยซ้ายขวา
เชิญทำบุญสร้างบารมีปีใหม่ครับ ทำบุญโดยโอนเงินเข้าบัญชี ชื่อ สมทบทุนสร้างพระพุทธรูปสมเด็จองค์ปฐม ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร (ธกส.)/ (ออมทรัพย์) สาขาร่อนพิบูลย์ จ.นครศรีธรรมราช บัญชีเลขที่ ๙๑๕ – ๒ -๘๕๖๑๒ – ๒ สำนักปฏิบัติธรรม ธรรมเจริญ โทร. ๐๘๓ – ๖๓๔๔๕๑๓ ฝ่ายประสานงาน โทร. ๐๘๙ – ๗๔๘๙๔๔๖ ธรรมเจริญ http://board.palungjit.com/showthread.php?t=153668 พร้อมเรียนเชิญ นำพระบรมสารีริกธาตุ- เพชรพยานาค – วัตถุมงคลต่าง ๆ มาบรรจุในองค์พระประธานสมเด็จองค์ปฐม (พระพุทธสิกขีทศพลที่ ๑) http://board.palungjit.com/showthread.php?t=158476 หรือบัญชีชื่อ นายมานะ สมตัว (พระมานะอินทปัญโญ เพื่อสมทบทุนสร้างพระพุทธรูปสมเด็จองค์ปฐมพร้อมสร้างศาลาแก้วปฏิบัติธรรม) ธนาคาร กรุงเทพ จำกัด สาขาร่อนพิบูลย์ จ.นครศรีธรรมราช เสขที่ บ/ช. ๔๔๘ – ๐ - ๒๙๔๐๘ – ๓
วันสิ้นปีไม่ได้มาฉลองต้อนรับปีใหม่ ..แต่ขออวยพรล่วงหน้าก่อนนะคะ ขอให้ ^อาเฮีย Inner^..มีความสุข ประสบผลสำเร็จด้านการงานและมีครอบครัวอบอุ่นตลอดไปค่ะ (เป็นคุณพ่อที่น่ารักของลูกๆเน้อ) [IMG]
[IMG] สวัสดีค่ะ ...ขออนุญาตมาอวยพรปีใหม่นะคะ ขอให้เป็นปีใหม่ที่มีแต่ความสดชื่นเบิกบานใจ มีความสุขตลอดปีและตลอดไปค่ะ ..ซัน..