แว๊กกกกกกกกกกกกกกกกกก พี่ อินเนอร์ มาแล้วววว นึกว่าจะไม่ได้เมนูจากพี่ซะแล้ว เห็นหายไปนาน เหอะๆๆๆ อยากจะบอกว่า... ข้าวเหนียวไก่ทอดมันน่ากินมากมายยย เห็นเเล้วน้ำลายไหลเลยอ่ะก๊าบบ ถ้าจะให้ดีส่งของจริงมาได้ป่าวงับ เอิ๊กๆๆๆ
แหม ท่านจิวฯใช้ระบบ manual มือสัมผัส ก้อตรวจสอบแบงค์ปลอมได้ด้วยเหรอ ขอคารวะด้วยน้ำชา (ไม่ใช่น้ำเมา) 1 จอก
ช่วงนี้แบงค์ปลอม(แบงค์ 1000) ระบาดหนัก จะรับเงิน-ทอนเงิน ดูดีๆ ก่อนเน้อ กะลังหาปากกาตรวจแบงค์ปลอมมาใช้...
อ๋อ แล้วช่วงนี้กิจการเป็นไงบ้างคะ ขอให้โชคดีนะคะ บุษไปทานข้าวก่อนนะคะ ใครไม่รู้เอาไก่กะข้าวเหนียวมายั่วให้หิวอ่ะ
อ้าวเป็นนักบัญชีเหรอคะเนี๊ยะเก่งนะเนี๊ยะ บุษเคยรู้จักนักบัญชีผู้ชายคนนึงอายุเยอะแล้วค่ะ ตอนนี้คงเกษียณไปแล้วมั้งเจอนานมากแล้ว เค้าจะดูเนี๊ยบมากเลยค่ะ แล้วระเอียดมาก
อิอิ สงสัยว่าเค้าต้องเปลี่ยนไปเล่นเว็บอื่นแย้วอะ หนุ่ม ๆ เว็บนี้ฉงฉัยจะนั่งทางในเพ่งเห็งฟามเป็นจิงอะ อิอิ [IMG]