เฮ่อ.... คิดถึงลุงเหมือนกันนะนี่ ท่านลุงไปบรรลุธรรม แล้วหรือไร...... (ยืมน้องยุมาค่ะคุณพี่แหลมเปี๊ยบ แต่คิดถึงจริงๆ ไม่ใช่คิด แต่ไม่ถึง HAHAHA)
[IMG] [IMG] ขอลาไปบวชชีค่ะ.. สิริญา ทิพยสถานธรรม : ศูนย์พักฟื้นผู้ป่วยโรคมะเร็ง-ผู้สูงวัย และศูนย์สมาธิบำบัดแบบองค์รวม
ปรางเข้ามาบอกบุญค่ะ.....อนุโมทนานะคะ http://palungjit.org/threads/เร่งด่วนมากที่สุด-ค่าใช้จ่าย42-500บาท-ยังขาดปัจจัยอีก15-700บาท-ช่วยด้วย-ไม่เกิน30ธ-ค-53-a.267808/
[IMG] พี่จ๊ะ พี่จ๋า ขอบคุณนะค่ะ ใครจะกล้าลองค่ะ หนูก็ว่าถ้าใส่ไปมันจะ ทะแม่ง ทะแม่ง นะค่ะ พี่จ๊ะ พี่จ๋า ต่อไปนี้หนูจะปากหวานตลอดเลยค่ะ พี่จ๊ะ พี่จ๋า
สบายดีตามสมมุติโลกค่ะ แต่ความจริงแล้วเป็นทุกข์ จากการเกิด แก่ เจ็บตาย และโลกธรรม ๘ เพราะความไม่เที่ยง ละค่า ๕๕
ต้องหาเองคะ ...เพาะอยุ๋ๆจะเอาไปยัดใส่ปากกันเลยไม่ได้ คำว่าคารมเป็นต่อรุปเป็นรอง ยังไช้ได้อยู่ บุษบายังหาเลย.. หาคนช่วยจุงไปวัด...
กำลังเหงาอยู่พอดี นึกว่าไปหลงอย่แถวห้องร้องเพลงจึงไม่ค่อยเจอตัว แฟนเยอะก็ยังงี้แหละ นี้ขนาดยังไม่ได้ถอดรูปนะเนี่ยะ
ก๊าปกระปม เดี๋ยวไซจะโทรไปหา ตอนนี้ งานบุญวัด หลวงพ่อใกล้จะหมดหนี้แล้นก๊าป จาก 1,500,000 บาท ตอนนี้เหลือ 19,000 บาทแล้น หมดภาระไปอีกงานไซ 555 ตอนนี้ก็งานบวชแหล่ะ ลุงถามไรหน่อยที่วัดบางนมโค ง่ะ เล่นหนังกลางแปลงได้ไหม เพื่อนบนแม่นางไว้ง่ะ ฝากถามหน่อยดิ แล้วช่วย ๆ หาคนฉายหนัง แถวๆนั้นให้หน่อยจิ จะได้ไม่แพง 55
สอนชี ตอน ฟังดี ๆ บรรลุธรรมได้นะ [ame="http://www.youtube.com/watch?v=bYFH5xZV5_U"]YouTube - สอนชี-ตอน-ฟังดีดีบรรลุธรรมได้นะ.wmv[/ame]