ไม่ได้หายไปไหนก๊าปลุง กลับมาแล้น พอดีแยกร่างไปช่วยงานนี้อยุ่น่ะ 555 มาๆช่วยๆกันhttp://palungjit.org/threads/ร่วมทำบุญบูชาพระผงจักรพรรดิ์-สมทบทุนหล่อพระวัดท่าข่อย-จ-พิจิตร-ตามกำลังศรัทธา.270940/
[IMG] 9-12 ธ.ค. 53 ติงจะไปเข้าเพียรที่วัดป่าวังน้ำทิพย์ (สมาทานศีล 8 ไม่พูด ไม่อาบน้ำ ไม่ล้างหน้า ไม่แปรงฟัน ไม่รับประทานอาหาร) สวดมนต์(ในใจ) นั่งสมาธิ เดินจงกรม ตักบาตร อนุโมทนาบุญร่วมกันนะคะ
เอาเป้นว่า ขาดคุณสมบัติคืออายุมีปัญหา แต่ยังงัยๆก็รออยู่เสมอนะจ้า คุยกับพื่อนก่อนนะ ...จากนั้นจาสวดมนต็ พุ่งนี้ไปทำงานแต่เช้า ขอบคุงที่แวะมา.. Good night and sweet dream...
ส่งตั่วเคื่องบินไปให้เอามัย หรือมากับ นก...แอร็..ก็ได้ กำลังเปิดรับ-มักพนักงานเก็บหิมะ แต่กัวว่าอายุจะไม่ถึงเกนนะสิ.. เพาะหากอายุไม่ครบ เข้าบ่ได้นะประเทศนี่ นารีครองเมือง คือประธานธิบดี. นายกเป็นหญิงนะคะ....
พี่โพสท์ได้ฮามากค่ะ 555 เอาน้ำใส่ปารถไฟตอนสงกรานต์555 พี่แสบมากนะค่ะ หนูหัวเราะก๊ากอยู่ที่หน้าคอมคนเดียว
http://palungjit.org/threads/เร...??.270321/ อย่าบอกนะว่า สะแหลง ไปดูหน่อยนะค่ะ มีประโยชน์เจงๆค่ะ อย่าลืมโพสท์ให้กำลังใจน้องบ้างนะจ้ะคุณพี่