สวัสดีค่ะ ขอบคุณนะค่ะ แต่ว่าทำไม่เป็นค่ะ เปิดไปเจออะไรก็ไม่รู้เรื่องค่ะ เลยขี้เกียจค่ะ วันนี้มีงานเข้าไปทำงานก่อนนะค่ะ
แม่โว้ย สวย เผ็ด ดุ 55555555 อย่างงี้สงสัยตัดไป งึมงำไป "รู้จักตรูน้อยป่ะ" ชิมิ หุหุหุ เป็นนู๋จะเอารองเท้าโยนทิ้งด้วย จะได้ไปซื้อเสื้อใหม่ใส่ม่ะด้าย 55555
ขอแจมมั่งซิ เรื่องเสื้อ ของเค้า ตัดแขนเสื้อทิ้งหมดตู้เลย เป็นสิบตัวเลย สามีกลับมาแทบจะร้องไห้ เสื้อเชิ้ตใส่ไปทำงานหมดตู้เลย หนูไปนอกบ้านแล้วนะค่ะพี่ ส่งพีเอ็มไว้ค่ะ บายค่ะ
นู่มีแค้นฝังหุ่นกะเรื่องเสื้ออ่ะจิ้ นู๋ชอบซื้อเสื้อให้กิ๊กNo.1ใส่ ระยะหลังๆชักทำตัวเหินห่าง ไม่ว่างตาหลอด หมั่นไส้มัน เลยโยนเสื้อทิ้งขยะไป 4-5ตัวแร่ะ
สอนมาเลยค่ะ ทางพีเอ็มก็ได้ค่ะ เดี๋ยวอีกแป๊บนึง หนูต้องรีบออกจากบ้านแล้วค่ะ รถติดม๊ากค่ะ เมื่อวานนั่งรถซะรากงอกเลยค่ะ