คุณพี่สุดหล่อค๊า ช่วยบอกวิธีเปลี่ยนชื่อกระทู้ให้หนูด้วยนะค้า หนูทำกระทู้ใหม่ จะเปลี่ยนชื่อให้เก๋ กว่าเก่านิดส์นึงค่ะ แต่ทำไม่เป็นค่ะ
ลุงนอนยังอะไอ่แอมมันถามเลขที่บัญชีงานบวชแล้วงานบวชไหนอะลุง......ลุงรู้หรือเปล่าถ้ารู้ลุงบอกหน่อยสิแด้วโทรไปบอกมันอะ ลุงไม่ต้องกลัวไม่มีข้าวกรอกหม้อบ้านหนูทำนาแด้ว ส่งไปให้สักรถสิบล้อ รอรับได้เลย.... อิอิ....
แหม!!!!!!!!ลุงจร้ามีทั้งหน้ามีทั้งตา 5555555 ตอนนี้ก็อยู่กรุงเทพอะลุงคนไม่มีที่ไปก็แบบนี้แหละลุง กะว่าจะเลี้ยงข้าวลุงสักมื้อรีบมานะลุงแด้วรอนานแล้วหมดอารมณ์.......อิอิอิอิ
ยังไม่ได้บอกป้าเลยลุง บวชวัดข้าง ๆ บ้านไซง่ะ วันที่ 19 นี้อ่ะ แม่หาฤกษ์เองเลย 555 ตอนนี้น้องเค้าก็คล่ำเคร่งท่องขาลนาคอยู่ 555