ไปเรื่อยๆครับคุณลุง พอชินแล้วก็ขี้เกียจ ก็เลยออกนอกทางไปเลย พอเจออะไรที่ดูแก้ไม่ได้ ทุกข์ ก็เลยหาทางแก้โดยการกลับมาทางนี้อีกที วนไปเวียนมาครับ อิอิ
กลับมาแล้วครับคุณลุง ต้องรอให้ เจอทุกข์ค่อยได้กลับมา 555 กลับมาครั้งนี้รู้สึกเข้าใจอะไรมากขึ้น ตั้งใจมากกว่าเดิม คุณลุงสบายดีนะครับ กลับมาแล้วต้องมาคารวะอาจารย์ก่อน