[IMG] สวัสดีค่ะ....ขอให้เป็นวันดีๆและเจอแต่สิ่งที่ดีๆอีกวันค่ะ อย่านอนกินบ้าน...เมือง...ค่ะ..ทุกวันนี้ก็จะหมดอยู่แล้วคิคิ
พี่เวลาหนูโทรไปหาลูกเณรทั้ง 4 หนูก้จะบอกว่าแม่รักและคิดถึงหนูนะ ไม่ทราบว่าผิดหรือเป่าว ลูกก็บอกว่าคิดถึงแม่คับ อยากเห็นหน้าแม่ อยากให้แม่มา คือกำลังเห่อด้วยเพาะอยู่ๆก้ได้มา 4 องค็
แล้วบ่อยครั้งที่เวลาหลับตา ไม่ว่าจะนอนหรือแค่พักสายตา จะมีลูกกลมๆสีขาววิ่งวนที่ขอบตานะค่ะ มันคืออะไรพี่ เรื่องกลับบ้านคงอีกนานสักระยะค่ะ เก็บตังค์ไว้หาซื้อที่แถวยุธยาเผื่อแก่ตัวไปจะได้มีอะไรทำกินน่ะ แต่ตอนนี้ก็ยังตกงานอยู่ เฮ้อเศร้าเน๊าะ
โมทนาในบุญกุศลและความมีน้ำใจเอื้อเฟื้อต่อป้าจีค่ะ คุณGROLYใครล่ะพี่ ป้าจีไม่รู้จักหรอก พี่จะแนะนำให้รู้จักเหรอ มีอะไรสงสัยนิดๆนะพี่ว่านั่งสมาธิที่เห็นแสงสีขาวเนี่ย ไม่แน่ใจว่าตัวเองเผยอเปลือกตาหรือไร จึงเหมือนเห็นแสงแบบนั้นน่ะ
อ้อกำลังจะปรับปรุง web site ใหม่ให้ทัน.มัยกว่าเดิม แล้วหน้าภาษา fin มีอัดเสียงให้อ่านตามด้วย เผื่อมีคนสนใจอยากเรียนภาษา fin