บางทีก็ไม่อยากใจดีแล้วคุณ แล้วเรื่องโ่ง่ห้ามไม่ได้ เพราะโง่จริงๆอ่ะ โง่ให้เขาตลอด ใช่ทุกเคยเล่าให้ฟัง แล้วทุกวันนี้ก็ยังไม่หายโง่เลยคุณ ไม่รู้จะทำไง ยังไม่ได้ทานเลยค่ะ
อิอิอิ ถูกต้องแล้วครับ ใจดีแล้วก็ขี้ใจอ่อนมากๆ จนเป็นอันตรายต่อตัวเอง แย่จัง แต่ก็แก้ไขไม่ได้อ่ะ ก็มางเป็นคนแบบนี้มาแต่ไหนแต่ไร อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองมาเป็นนางร้ายก็ทำไม่ได้อีก
ครอบครัวคุณบอยคงอบอุ่นดี โดยเฉพาะคุณพ่อที่ต้องเลี้ยงลูก โดยไม่มีคนช่วยหรือมีที่ปรึกษา และคุณบอยก็ต้องเป็นคนดี ถึงผ่านวิกฤตินั้นได้ ที่บ้านเราอยู่กันสองคน พอไม่มีแม่ คุณน้าเลยมาอยู่เป็นเพื่อน ต่างต้องปรับตัวใหม่ เพราะไม่เคยอยู่ใกล้ชิดอย่างนี้มาก่อน พูดเรื่องหนักไปนะคุณบอย ขอโทษด้วยนะคะ
แหม ช่างคิดได้ เข้าใจคิด กวนมากๆระวังจะโดนตะเพิดนะค่ะ ยังไม่รู้จักอุ้มอีกหร๋อ แหะๆ เวลาใจดีก็ดีใจหาย เวลาร้ายก็ไสส่ง ก๊าก
[IMG] คิดถึงแม่ค่ะ เพิ่งรู้ว่าคุณบอยก็กำพร้าแม่เหมือนกัน ขอบคุณนะคะที่ไปเขียนร่วมความรู้สึกนี้ด้วยกัน
แบบว่า ประหยัดเวลาไงค่ะ ตอบเฉพาะคนที่เข้ามา ใครไม่ได้เข้ามาก็ไม่ได้แวะไปที่บ้านเขาอ่ะ เพราะเวลามีจำกัดค่ะ
อ๋อ อุ้มสบายดีค่ะ คุณบอย พอดีช่วงนี้งานอุ้มเยอะมากค่ะ ทั้งงานนอก งานใน เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาอ่านๆแต่ไม่ค่อยได้โพสค่ะเช่นกันค่ะ ก็ยังคิดถึงเหมือนเดิม