วันนี้ได้ทำบุญไปกับเว็บพลังจิต ณ ศูนย์พุทธศรัทธาจำนวนเงิน 500 บาท และวัดใหม่ ที่ชัยภูมิจำนวนเงิน 200 บาทและสบู่ถวายพระด้วย อนุโมทนาบุญด้วยกันนะค่ะ
สวัสดียามเช้าค่ะ ไม่ทราบเหมือนกันค่ะว่าดอกอะไร เห็นมันหน้าคว่ำดีค่ะ ชอบเหรอค่ะ เดี๋ยวส่งให้ทุกวันเลยค่ะ
ครับ! สวัสดีครับก็ยังพอเข็นเข้าคลองตื้นๆได้อยู่หลอก....กำลังเร่งเข็ญทำความดีอยู่น๊ะก่อนที่มันจะเข็ญไม่ไหว....ฮ่าๆๆๆๆ